Just in case

Image
 As I'm writing this, I'm just from listening to a song called just in case ( I kind of forgot the artists name) then ikavunja the creative block nilikuwa nayo kama venye that squirrel huwa inavunja that acorn imekuwa ikichase for the longest time ever (Kama hauget, go watch Ice Age).  Anyway, najua mmeona hii kwa most action or horror movie or series. Kuna ngori fulani in the horizon imetokea, there's a slim chance of the protagonist and their group or person they are with to survive. Tunaonyeshwa scene ya the protagonist akiwa na touching moment yake with the loved ones or someone close. Alafu utapata most times hio scene hukuwa na some emotional music playing in the background.  Kind of last moments kind of vibe because they don't know if they'll survive whatever lies ahead of them. It's a very heartfelt moment before they charge off to deal with whatever shit has been thrown their way. An apocalypse of zombies or monsters, stupid people with guns, you name i...

Handy man

 

Lemme tell y'all something I discovered,

fixing shit unlocks a good feeling in you. 


A little backstory, niko kejani nimechill napanga venye siku ya kesho itakuwa. It's around 9/10 pm hapo, niko ndani ya duvet, hii baridi ni mbaya, but I'm kind of happy one ni ju Manchester imenyoroshwa, na Kenya imeweza kuingia quarter finals za Chan.


Niko easy, scrolling through, checking emails, sending CVs, na proposals hapa na pale, yenye itanasa ya kwanza. Hii story ya kutafuta shillingi, eeeei inatumaliza! Nimejiambia, wacha ni scroll simu kidogo, kabla usingizi ikuje, nilale kidogo, before usingizi ipotee hapo saa name, tisa, ju ya mawazo ya venye maisha yangu imestagnate, inakuja kukuja. Kiasi kiasi, nastukia niko kwa giza! 




Niko zile za Kplc hao, wameanua stima. Naamua nitoke kwa bed, niende ni connect simu kwa charger, ndio ile time stima itarudi, nitaamka asubuhi nipate simu ikiwa full charge. Nikiplug simu hivi, naona, charging. Nikajijazia kumbe ni bulb imeungua. Kuchungulia Mpesa, naona inachezea titration figures, nikajiambia kesho nikiwahi pahali, nipate dooh, nitapitia kwa shop nikikuja na bulb ingine. 


After nimeset alarm ya kuamka kesho ngware, na nikaplug simu ina charge, mimi huyo, kwa duvet. Next morning, naamka, kushower, kubahatisha ka utapata shillingi. Kwa bahati mzuri, I get something to earn me some coins hapa na pale for a few days, nilibuy bulb on day one, but design naingia kejani nikiwa nimebeat, naingia kejani kama nimekula, naoga, then nalala, hadi nguvu ya kuscroll simu hakuna. 


Hii kazi ya freelancing, kuna siku zinafika hauna kazi kabsaa! After a busy few days, nikaukiwa pande yangu, nikakumbuka hayaa, nafaa kuchange bulb. Kutoa bulb yenye ilikuwa nikaweka yenye nilikuwa nimebuy, kuweka on, hayaa! Pia hio haiwaki. Nikajiuliza sasa hii ni mambo gani. Sasa ni kuanza kupiga hesabu ya pesa ya kuita fundi, na ya bulb holder yenye sikuwa nimepangia.


Leo nimesema, wacha niangalie hii maneno nini mbaya nayo, ndio hata fundi akikuja asione nikikuwa green asiniitishe pesa itafanya ni faint niende niongezwe maji Kenyatta. 




Mimi huyo nimezima main switch, mimi hapana taka mchezo na stima. So nimechukua stool nikapanda niangalie nini mbaya na hii bulb holder. 


Kutoa bulb hivi, one of the screws ina anguka, turns out, ni one of the screws huko ndani ilikuwa loose. Nikasema wacha nitoke nipige lap, nitafute pahali naweza pata star shaped screwdriver, niulizie ni pesa ngapi ninunue, nikuje nayo nione kama naweza rudisha hio screw.





Comments

Popular posts from this blog

Death at a funeral, the interrogation.

Cloud 9 , what's next?

Miss Anonymous 2

Back to the basics.